Lịch thi đấu FA CUP 2016/17

Thứ Ba, ngày 23/05/2017, 16:47

Trân trọng giới thiệu tới độc giả lịch thi đấu cúp FA 2016/17.


Tất cả các trận (381)Trận đang diễn ra (0)
* Vui lòng bấm vào tỉ số để xem chi tiết trận đấu
Thời gian Trận đấu Tỷ lệ Trực tiếp
Ngày 05/08/2017
01:45
FT
Heanor Town 0 - 1
Aylestone Park
01:45
FT
Potton United 0 - 0
Biggleswade United
01:45
FT
Flackwell Heath 5 - 0
Burnham
01:45
FT
Sholing 1 - 2
Alresford Town
02:00
FT
Crowborough Athletic 2 - 0
Lingfield
18:30
FT
Litherland Remyca 2 - 0
AFC Liverpool
20:00
FT
Bracknell Town 3 - 0
Cowes Sports
21:00
FT
Penrith AFC 2 - 1
West Auckland Town
21:00
FT
Billingham Town 0 - 3
Pickering Town
21:00
FT
Barnoldswick Town 3 - 1
Jarrow Roofing Boldon
21:00
FT
Sunderland RCA 3 - 1
Garforth Town
21:00
FT
Shildon AFC 2 - 0
Morpeth Town
21:00
FT
Consett 3 - 2
Bishop Auckland
21:00
FT
Washington 0 - 3
Dunston UTS
21:00
FT
Bridlington Town 2 - 0
Billingham Synthonia
21:00
FT
Newton Aycliffe 1 - 0
Chester-le-Street Town
21:00
FT
Seaham Red Star 1 - 1
Whitley Bay
21:00
FT
Thackley 3 - 4
Harrogate Railway
21:00
FT
Guisborough Town 4 - 2
Stockton Town
21:00
FT
Ashington AFC 1 - 0
Sunderland Ryhope CW
21:00
FT
Newcastle Benfield 1 - 0
West Allotment Celtic
21:00
FT
Albion Sports 2 - 0
Nelson
21:00
FT
Team Northumbria 0 - 1
Heaton Stannington
21:00
FT
Marske United 4 - 4
North Shields
21:00
FT
Squires Gate 0 - 4
Ashton Athletic
21:00
FT
Cammell Laird 4 - 1
Maltby Main
21:00
FT
Padiham 1 - 2
City of Liverpool
21:00
FT
Pontefract Collieries 1 - 0
Alsager Town
21:00
FT
Runcorn Town 3 - 2
AFC Darwen
21:00
FT
Northwich Victoria 2 - 2
1874 Northwich
21:00
FT
Congleton Town 4 - 2
New Mills
21:00
FT
Irlam 1 - 2
Abbey Hey
21:00
FT
Armthorpe Welfare 1 - 1
Liversedge
21:00
FT
Parkgate 4 - 2
Barnton
21:00
FT
Athersley Recreation 0 - 5
West Didsbury & Chorlton
21:00
FT
Charnock Richard 3 - 4
Penistone Church
21:00
FT
Maine Road 3 - 2
Winsford United
21:00
FT
Runcorn Linnets 2 - 0
Hemsworth MW
21:00
FT
Hanley Town 4 - 1
Atherstone Town
21:00
FT
Coventry United 1 - 2
Rugby Town
21:00
FT
Sporting Khalsa 2 - 2
Stourport Swifts
21:00
FT
AFC Wulfrunians 3 - 0
Shawbury United
21:00
FT
Wolves Sporting 2 - 3
Haughmond
21:00
FT
Tividale 1 - 1
Highgate United
21:00
FT
Walsall Wood 3 - 1
Whitchurch Alport
21:00
FT
Coventry Sphinx 0 - 2
Boldmere St. Michaels
21:00
FT
Daventry Town 0 - 1
Worcester City
21:00
FT
Wolverhampton Casuals 7 - 0
Malvern Town
21:00
FT
Westfields 3 - 1
Bewdley Town
21:00
FT
Coleshill Town 6 - 2
Wellington
21:00
FT
Bromsgrove Sporting 2 - 2
Rocester
21:00
FT
Brocton 3 - 0
Cadbury Athletic
21:00
FT
Kimberley Miners Welfare 0 - 5
Blaby & Whetstone
21:00
FT
Oadby Town 1 - 1
St Andrews
21:00
FT
Birstall United 3 - 0
South Normanton Athletic
21:00
FT
Bottesford Town 6 - 0
Long Eaton United
21:00
FT
Leicester Road 2 - 1
Sleaford Town
21:00
FT
Dunkirk 2 - 1
Leicester Nirvana
21:00
FT
AFC Mansfield 2 - 1
Hall Road Rangers
21:00
FT
Kirby Muxloe 4 - 2
Barton Town Old Boys
21:00
FT
Staveley MW 2 - 1
Loughborough University
21:00
FT
Retford United 1 - 1
Quorn
21:00
FT
Clipstone 3 - 1
West Bridgford
21:00
FT
Worksop Town 1 - 2
Hinckley AFC
21:00
FT
Boston Town 2 - 2
Radford
21:00
FT
Rainworth Miners Welfare 0 - 1
Shepshed Dynamo
21:00
FT
Harrowby United 0 - 3
Grimsby Borough
21:00
FT
Biggleswade 1 - 4
Wisbech Town
21:00
FT
Swaffham Town 3 - 1
Rothwell Corinthians
21:00
FT
Raunds Town 1 - 1
Yaxley
21:00
FT
Peterborough N Star 2 - 3
Deeping Rangers
21:00
FT
Cogenhoe United 3 - 0
Godmanchester Rovers
21:00
FT
Ely City 0 - 2
Holbeach United
21:00
FT
Huntingdon Town 1 - 4
Newport Pagnell Town
21:00
FT
Eynesbury Rovers 3 - 2
Thetford Town
21:00
FT
Sileby Rangers 0 - 5
Harborough Town
21:00
FT
Whitworths 0 - 4
Desborough Town
21:00
FT
Fakenham Town 0 - 2
Wellingborough Town
21:00
FT
Histon 0 - 1
Northampton ON Chenecks
21:00
FT
Hoddesdon Town 1 - 2
Haverhill Rovers
21:00
FT
Sawbridgeworth Town 0 - 3
West Essex
21:00
FT
Enfield 1893 1 - 2
Haverhill Borough
21:00
FT
Redbridge 3 - 1
Stansted
21:00
FT
Takeley 3 - 1
Wivenhoe Town
21:00
FT
Kirkley & Pakefield 1 - 2
Saffron Walden Town
21:00
FT
Southend Manor 1 - 0
Wroxham
21:00
FT
Framlingham Town 0 - 0
Wadham Lodge
21:00
FT
Broxbourne Borough 1 - 1
Tower Hamlets
21:00
FT
Ilford 1 - 0
Woodbridge Town
21:00
FT
Clacton 0 - 1
Clapton
21:00
FT
Hadleigh United 3 - 2
Sporting Bengal United
21:00
FT
FC Romania 2 - 2
Waltham Forest
21:00
FT
Hackney Wick 0 - 1
Long Melford
21:00
FT
Felixstowe & Walton Utd. 2 - 7
Brantham Athletic
21:00
FT
Stanway Rovers 2 - 4
Gorleston
21:00
FT
Hullbridge Sports 5 - 1
Ipswich Wanderers
21:00
FT
Great Yarmouth Town 5 - 0
Diss Town
21:00
FT
Newmarket Town 5 - 1
Great Wakering Rovers
21:00
FT
Walsham Le Willows 2 - 2
Basildon United
21:00
FT
Welwyn Garden City 2 - 4
North Greenford United
21:00
FT
Cockfosters 1 - 1
Risborough Rangers
21:00
FT
Holmer Green 4 - 0
AFC Hayes
21:00
FT
Lydney Town 1 - 3
Wantage Town
21:00
FT
Langford 1 - 9
Hadley
21:00
FT
Stotfold 1 - 12
Berkhamsted
21:00
FT
Woodley United 1 - 2
Tuffley Rovers
21:00
FT
Southall 5 - 1
Harpenden Town
21:00
FT
Fairford Town 1 - 1
Longlevens
21:00
FT
Edgware Town 1 - 1
Leverstock Green
21:00
FT
Chipping Sodbury Town 3 - 1
Brackley Town Saints
21:00
FT
Leighton Town 4 - 0
Oxhey Jets
21:00
FT
Windsor 1 - 4
Wembley
21:00
FT
Brimscombe & Thrupp 4 - 0
Sun Sports
21:00
FT
Royal Wootton 1 - 2
Crawley Green
21:00
FT
Colney Heath 1 - 0
Tring Athletic
21:00
FT
Ardley United 1 - 3
Baldock Town
21:00
FT
Corinthian 2 - 2
Deal Town
21:00
FT
Hassocks 2 - 3
Hollands & Blair
21:00
FT
Sheppey United 3 - 2
AFC Croydon Athletic
21:00
FT
Sutton Common Rovers 3 - 1
Canterbury City
21:00
FT
Newhaven 0 - 0
Peacehaven & Telscombe
21:00
FT
Colliers Wood United 2 - 2
AFC Uckfield
21:00
FT
Chessington & Hook Utd. 2 - 2
Lancing
21:00
FT
East Preston 2 - 1
Saltdean United
21:00
FT
Hailsham Town 1 - 8
Redhill
21:00
FT
Loxwood 3 - 1
Holmesdale
21:00
FT
Tunbridge Wells 1 - 0
Beckenham Town
21:00
FT
Walton & Hersham 7 - 0
Mile Oak
21:00
FT
Sevenoaks Town 3 - 1
Broadbridge Heath
21:00
FT
Hanworth Villa 5 - 0
Bedfont & Feltham
21:00
FT
Glebe 1 - 0
Lordswood
21:00
FT
Whitstable Town 2 - 3
Croydon
21:00
FT
Worthing United 2 - 4
Steyning Town
21:00
FT
Arundel 0 - 4
Pagham
21:00
FT
Horley Town 5 - 1
Raynes Park Vale
21:00
FT
Abbey Rangers 1 - 3
Cray Valley PM
21:00
FT
Eastbourne Town 2 - 1
Bearsted
21:00
FT
Spelthorne Sports 1 - 3
Chertsey Town
21:00
FT
Rochester United 1 - 1
Erith Town
21:00
FT
Erith & Belvedere 4 - 0
Wick
21:00
FT
AC London 3 - 2
Crawley Down Gatwick
21:00
FT
Chatham Town 1 - 1
Littlehampton Town
21:00
FT
Little Common 1 - 2
Eastbourne United
21:00
FT
Horsham YMCA 0 - 2
Three Bridges
21:00
FT
Thatcham Town 5 - 0
Petersfield Town
21:00
FT
Christchurch 1 - 5
AFC Portchester
21:00
FT
Farnham Town 3 - 2
Fawley
21:00
FT
Hamworthy United 4 - 1
Bemerton Heath Harleq.
21:00
FT
Team Solent 2 - 5
Brockenhurst
21:00
FT
Bashley 2 - 4
Fareham Town
21:00
FT
Amesbury Town 4 - 0
Eversley & California
21:00
FT
Camberley Town 0 - 0
Blackfield & Langley
21:00
FT
Whitchurch United 0 - 3
Laverstock & Ford
21:00
FT
Ringwood Town 0 - 6
Ascot United
21:00
FT
Binfield 4 - 3
Chichester City
21:00
FT
Horndean 2 - 1
Melksham Town
21:00
FT
Knaphill 0 - 0
Bournemouth FC
21:00
FT
Newport (Isle of Wight) 2 - 2
Guildford City
21:00
FT
Godalming Town 2 - 1
Westfield (Surrey)
21:00
FT
Lymington Town 0 - 2
Andover Town
21:00
FT
Clevedon Town 2 - 2
Bitton
21:00
FT
Cadbury Heath 4 - 1
Longwell Green Sports
21:00
FT
Plymouth Parkway 0 - 1
Portland United
21:00
FT
St Austell 1 - 1
Bridport
21:00
FT
Wells City 2 - 1
Cribbs
21:00
FT
Shaftesbury Town 0 - 0
Exmouth
21:00
FT
Shepton Mallet 1 - 4
Tavistock
21:00
FT
Buckland Athletic 2 - 3
Bodmin Town
21:00
FT
Cheddar 0 - 2
Willand Rovers
21:00
FT
Wellington AFC 1 - 3
Hengrove Athletic
21:00
FT
Street 1 - 1
Hallen
21:00
FT
Brislington 6 - 1
Sherborne Town
21:00
FT
Bridgwater Town 5 - 2
Keynsham Town
21:00
FT
Bradford Town 3 - 4
Odd Down
Ngày 06/08/2017
20:00
FT
Barkingside 0 - 4
Stowmarket Town
20:00
FT
Rusthall 0 - 0
CB Hounslow United
21:00
FT
AFC Emley 0 - 3
Burscough
21:00
FT
Hallam 3 - 0
Bootle
21:00
FT
Widnes 0 - 5
Handsworth Parramore
21:00
FT
St Margaretsbury 3 - 2
Burnham Ramblers
21:00
FT
Highworth Town 1 - 1
London Colney
21:00
FT
Highmoor Ibis 3 - 1
Buckingham Town
21:00
FT
Epsom & Ewell 1 - 2
Banstead Athletic
21:00
FT
Badshot Lea 1 - 1
Verwood Town
Ngày 08/08/2017
01:45
FT
Tower Hamlets 1 - 0
Broxbourne Borough
Ngày 09/08/2017
01:15
FT
Lancing 1 - 3
Chessington & Hook Utd.
01:30
FT
Whitley Bay 4 - 1
Seaham Red Star
01:30
FT
Hallen 1 - 4
Street
01:45
FT
Haywards Heath Town 5 - 2
Bedfont Sports
01:45
FT
1874 Northwich 2 - 0
Northwich Victoria
01:45
FT
Liversedge 5 - 3
Armthorpe Welfare
01:45
FT
Stourport Swifts 1 - 1
Sporting Khalsa
01:45
FT
Highgate United 2 - 3
Tividale
01:45
FT
Rocester 0 - 3
Bromsgrove Sporting
01:45
FT
St Andrews 1 - 1
Oadby Town
01:45
FT
Yaxley 2 - 2
Raunds Town
01:45
FT
Biggleswade United 1 - 2
Potton United
01:45
FT
Basildon United 3 - 0
Walsham Le Willows
01:45
FT
Risborough Rangers 1 - 1
Cockfosters
01:45
FT
Longlevens 5 - 1
Fairford Town
01:45
FT
Deal Town 4 - 1
Corinthian
01:45
FT
AFC Uckfield 0 - 2
Colliers Wood United
01:45
FT
Blackfield & Langley 1 - 1
Camberley Town
01:45
FT
AFC Bournemouth 0 - 2
Knaphill
01:45
FT
Bitton 0 - 1
Clevedon Town
01:45
FT
Peacehaven & Telscombe 0 - 2
Newhaven
01:45
FT
London Colney 2 - 4
Highworth Town
01:45
FT
CB Hounslow United 2 - 1
Rusthall
01:45
FT
Verwood Town 3 - 3
Badshot Lea
Ngày 10/08/2017
01:30
FT
Bishop Auckland 2 - 5
Consett
01:45
FT
North Shields 0 - 1
Marske United
01:45
FT
Quorn 3 - 0
Retford United
01:45
FT
Wadham Lodge 1 - 3
Framlingham Town
01:45
FT
Bridport 1 - 0
St Austell
01:45
FT
Exmouth 1 - 1
Shaftesbury Town
Ngày 16/08/2017
01:30
FT
Leverstock Green 5 - 3
Edgware Town
01:45
FT
Radford 1 - 1
Boston Town
01:45
FT
Waltham Forest 1 - 2
FC Romania
01:45
FT
Erith Town 5 - 0
Rochester United
Ngày 17/08/2017
01:15
FT
Guildford City 3 - 0
Newport (Isle of Wight)
01:30
FT
Littlehampton Town 2 - 1
Chatham Town
Ngày 19/08/2017
01:45
FT
Prescot Cables 2 - 2
City of Liverpool
01:45
FT
Cambridge City 1 - 0
Stamford
01:45
FT
Potton United 2 - 0
AFC Dunstable
01:45
FT
AC London 1 - 5
Egham Town
18:30
FT
South Shields 3 - 1
Bridlington Town
21:00
FT
Albion Sports 2 - 1
Newton Aycliffe
21:00
FT
Sunderland RCA 4 - 0
Ashington AFC
21:00
FT
Guisborough Town 1 - 5
Shildon AFC
21:00
FT
Goole 1 - 2
Newcastle Benfield
21:00
FT
Barnoldswick Town 2 - 1
Dunston UTS
21:00
FT
Tadcaster Albion 0 - 1
Colne
21:00
FT
Harrogate Railway 1 - 1
Kendal Town
21:00
FT
Scarborough Athletic 1 - 1
Marske United
21:00
FT
Consett 4 - 0
Heaton Stannington
21:00
FT
Penrith AFC 1 - 1
Whitley Bay
21:00
FT
Abbey Hey 2 - 2
Maine Road
21:00
FT
Sheffield 0 - 2
Ossett Town
21:00
FT
Penistone Church 2 - 0
Litherland Remyca
21:00
FT
Bamber Bridge 3 - 2
Brighouse Town
21:00
FT
Frickley Athletic 2 - 1
Runcorn Town
21:00
FT
Ramsbottom United 2 - 3
Liversedge
21:00
FT
Pontefract Collieries 1 - 2
Skelmersdale United
21:00
FT
Ashton Athletic 4 - 2
Runcorn Linnets
21:00
FT
Parkgate 2 - 4
Handsworth Parramore
21:00
FT
Trafford 2 - 2
Kidsgrove Athletic
21:00
FT
1874 Northwich 3 - 3
West Didsbury & Chorlton
21:00
FT
Glossop North End 0 - 2
Mossley
21:00
FT
Hyde United 4 - 2
Congleton Town
21:00
FT
Ossett Albion 3 - 4
Droylsden
21:00
FT
Colwyn Bay 3 - 0
Stocksbridge Park Steels
21:00
FT
Radcliffe Borough 1 - 1
Burscough
21:00
FT
Leek Town 2 - 0
Cammell Laird
21:00
FT
Sporting Khalsa 1 - 1
Market Drayton Town
21:00
FT
Alvechurch 2 - 0
Hanley Town
21:00
FT
Walsall Wood 0 - 1
Tividale
21:00
FT
Bedworth United 0 - 2
Haughmond
21:00
FT
Rugby Town 2 - 3
Romulus
21:00
FT
Bromsgrove Sporting 3 - 4
Coleshill Town
21:00
FT
Wolverhampton Casuals 2 - 2
Boldmere St. Michaels
21:00
FT
Brocton 2 - 0
Gresley
21:00
FT
Newcastle Town 1 - 1
Evesham United
21:00
FT
AFC Wulfrunians 1 - 1
Westfields
21:00
FT
Shepshed Dynamo 3 - 0
Kimberley Miners Welfare
21:00
FT
Kirby Muxloe 0 - 2
Dunkirk
21:00
FT
Oadby Town 1 - 3
Loughborough Dynamo
21:00
FT
Hinckley AFC 4 - 1
Aylestone Park
21:00
FT
Boston Town 3 - 2
Carlton Town
21:00
FT
Lincoln United 0 - 0
Belper Town
21:00
FT
Bottesford Town 4 - 1
Clipstone
21:00
FT
Wisbech Town 2 - 2
Spalding United
21:00
FT
Dereham Town 3 - 0
Corby Town
21:00
FT
Staveley MW 0 - 1
Basford United
21:00
FT
Barton Rovers 1 - 2
Deeping Rangers
21:00
FT
Yaxley 5 - 3
Harborough Town
21:00
FT
Holbeach United 6 - 1
Northampton ON Chenecks
21:00
FT
Newport Pagnell Town 3 - 3
AFC Kempston Rovers
21:00
FT
Arlesey Town 3 - 1
Desborough Town
21:00
FT
Soham Town Rangers 3 - 2
Cogenhoe United
21:00
FT
Wellingborough Town 0 - 4
AFC Rushden & Diamonds
21:00
FT
Bedford Town 3 - 1
Swaffham Town
21:00
FT
Bury Town 1 - 2
Tilbury
21:00
FT
Bowers & Pitsea 0 - 2
Haringey Borough
21:00
FT
Maldon & Tiptree 5 - 1
Waltham Abbey
21:00
FT
AFC Hornchurch 2 - 0
Brentwood Town
21:00
FT
Canvey Island 0 - 2
Witham Town
21:00
FT
Clapton 2 - 0
Norwich United
21:00
FT
Framlingham Town 0 - 1
Mildenhall Town
21:00
FT
Haverhill Rovers 1 - 1
Heybridge Swifts
21:00
FT
Newmarket Town 1 - 2
Ware
21:00
FT
Tower Hamlets 0 - 4
Takeley
21:00
FT
Brantham Athletic 3 - 5
Cheshunt
21:00
FT
Stowmarket Town 1 - 1
Romford
21:00
FT
AFC Sudbury 4 - 0
Aveley
21:00
FT
Ilford 1 - 1
Haverhill Borough
21:00
FT
Hertford Town 4 - 1
Hadleigh United
21:00
FT
Great Yarmouth Town 1 - 0
Basildon United
21:00
FT
Grays Athletic 2 - 0
Redbridge
21:00
FT
Long Melford 1 - 2
FC Romania
21:00
FT
Barking 0 - 0
Saffron Walden Town
21:00
FT
Potters Bar Town 4 - 1
West Essex
21:00
FT
Slimbridge 1 - 2
Cinderford Town
21:00
FT
Flackwell Heath 1 - 2
Didcot Town
21:00
FT
Chalfont St Peter 2 - 2
Beaconsfield Town
21:00
FT
Ashford Town (Middlesex) 3 - 0
Wembley
21:00
FT
Colney Heath 2 - 0
Shortwood United
21:00
FT
Kidlington 1 - 0
Wantage Town
21:00
FT
Swindon Supermarine 1 - 0
Northwood
21:00
FT
Hayes & Yeading United 1 - 0
Brimscombe & Thrupp
21:00
FT
Leighton Town 2 - 3
Tuffley Rovers
21:00
FT
Chipping Sodbury Town 1 - 3
Bishop's Cleeve
21:00
FT
Leverstock Green 1 - 1
Aylesbury United
21:00
FT
Southall 2 - 4
Hadley
21:00
FT
Aylesbury 2 - 1
Cirencester Town
21:00
FT
Uxbridge 0 - 4
Thame United
21:00
FT
Hanwell Town 1 - 0
Longlevens
21:00
FT
Highmoor Ibis 1 - 3
North Leigh
21:00
FT
Cockfosters 3 - 0
Holmer Green
21:00
FT
Pagham 1 - 1
Sittingbourne
21:00
FT
Hollands & Blair 1 - 4
Crowborough Athletic
21:00
FT
Whyteleafe 1 - 1
Erith Town
21:00
FT
Carshalton Athletic 1 - 1
Walton & Hersham
21:00
FT
Haywards Heath Town 2 - 0
South Park
21:00
FT
Colliers Wood United 1 - 1
Shoreham
21:00
FT
Sutton Common Rovers 1 - 2
Eastbourne Town
21:00
FT
Corinthian-Casuals 1 - 1
Hythe Town
21:00
FT
Deal Town 2 - 2
Glebe
21:00
FT
Walton Casuals 3 - 1
Molesey
21:00
FT
Ramsgate 3 - 1
Hanworth Villa
21:00
FT
East Grinstead Town 3 - 2
VCD Athletic
21:00
FT
Banstead Athletic 6 - 3
Loxwood
21:00
FT
East Preston 0 - 8
Thamesmead Town
21:00
FT
Chipstead 2 - 0
Horley Town
21:00
FT
Tunbridge Wells 3 - 1
CB Hounslow United
21:00
FT
Steyning Town 0 - 3
Phoenix Sports
21:00
FT
Chertsey Town 1 - 3
Horsham
21:00
FT
Lewes 3 - 3
Newhaven
21:00
FT
Sheppey United 0 - 2
Hastings United
21:00
FT
Croydon 0 - 0
Faversham Town
21:00
FT
Bracknell Town 0 - 4
Winchester City
21:00
FT
Fleet Town 1 - 1
AFC Totton
21:00
FT
Andover Town 3 - 3
Wimborne Town
21:00
FT
Godalming Town 3 - 0
Farnham Town
21:00
FT
AFC Portchester 3 - 1
Amesbury Town
21:00
FT
Hamworthy United 4 - 1
Ascot United
21:00
FT
Binfield 1 - 1
Horndean
21:00
FT
Brockenhurst 1 - 5
Hartley Wintney
21:00
FT
Salisbury 3 - 2
Fareham Town
21:00
FT
Badshot Lea 0 - 3
Moneyfields
21:00
FT
Laverstock & Ford 2 - 4
Knaphill
21:00
FT
Alresford Town 0 - 2
Thatcham Town
21:00
FT
Portland United 0 - 3
Paulton Rovers
21:00
FT
Barnstaple Town 1 - 0
Clevedon Town
21:00
FT
Tavistock 2 - 1
Shaftesbury Town
21:00
FT
Bideford 6 - 0
Wells City
21:00
FT
Cadbury Heath 1 - 0
Yate Town
21:00
FT
Bridgwater Town 1 - 0
Brislington
21:00
FT
Hengrove Athletic 1 - 4
Bodmin Town
21:00
FT
Willand Rovers 2 - 1
Bristol Manor Farm
21:00
FT
Odd Down 1 - 0
Mangotsfield United
21:00
FT
Taunton Town 3 - 0
Larkhall Athletic
21:00
FT
Bridport 3 - 1
Street
21:00
FT
Redhill 1 - 3
Ashford United
21:00
FT
Greenwich Borough 4 - 1
Three Bridges
21:00
FT
Eynesbury Rovers 1 - 1
Peterborough Sports
21:00
FT
Birstall United 0 - 3
Cleethorpes Town
21:00
FT
Grimsby Borough 4 - 1
Leicester Road
21:00
FT
Southend Manor 2 - 3
Gorleston
Ngày 20/08/2017
21:00
FT
Pickering Town 1 - 2
Clitheroe
21:00
FT
Hallam 1 - 4
Atherton Collieries
21:00
FT
Worcester City 1 - 1
Chasetown
21:00
FT
Quorn 1 - 3
AFC Mansfield
21:00
FT
St Margaretsbury 2 - 2
Hullbridge Sports
21:00
FT
Baldock Town 3 - 1
North Greenford United
21:00
FT
Crawley Green 2 - 3
Berkhamsted
21:00
FT
Highworth Town 2 - 3
Marlow
21:00
FT
Erith & Belvedere 1 - 4
Cray Valley PM
21:00
FT
Cray Wanderers 2 - 3
Sevenoaks Town
21:00
FT
Littlehampton Town 3 - 2
Eastbourne United
21:00
FT
Herne Bay 2 - 1
Chessington & Hook Utd.
21:00
FT
Guildford City 4 - 0
Camberley Town

Trận chung kết FA Cup 2016/17 diễn ra vào ngày 27/5/2017, trên SVĐ Wembley, London (Anh).

Xin lưu ý lịch thi đấu có thể có những thay đổi

Bóng đá 24H luôn luôn cập nhập Lịch thi đấu bóng đá Anh 2016/17 nhanh và chính xác nhất

(Khám phá)
   
  • Các chuyên mục khác