Lịch vòng loại World Cup 2018 khu vực châu Âu

Thứ Năm, ngày 08/06/2017, 22:56
Sự kiện: Lịch thi đấu bóng đá

Trân trọng gửi tới độc giả lịch vòng loại World Cup 2018 - khu vực châu Âu.

VÒNG LOẠI WORLD CUP 2018 - KHU VỰC CHÂU ÂU

Thời gian

Trận đấu

Bảng

Trực tiếp

Vòng bảng - Lượt thứ bảy

01/09

01:45

Bulgaria

Thụy Điển

A

01/09

01:45

Pháp

Hà Lan

A

01/09

01:45

Luxembourg

Belarus

A

01/09

01:45

Hungary

Latvia

B

01/09

01:45

Bồ Đào Nha

Faroe Islands

B

01/09

01:45

Thụy Sỹ

Andorra

B

01/09

01:45

Đảo Síp

Bosnia-Herzegovina

H

01/09

01:45

Hy Lạp

Estonia

H

01/09

01:45

Bỉ

Gibraltar

H

01/09

23:00

Kazakhstan

Montenegro

E

02/09

01:45

CH Séc

Đức

C

02/09

01:45

Na Uy

Azerbaijan

C

02/09

01:45

San Marino

Bắc Ailen

C

02/09

01:45

Đan Mạch

Ba Lan

E

02/09

01:45

Romania

Armenia

E

02/09

01:45

Lithuania

Scotland

F

02/09

01:45

Malta

Anh

F

02/09

01:45

Slovakia

Slovenia

F

02/09

23:00

Georgia

CH Ailen

D

02/09

23:00

Serbia

Moldova

D

02/09

23:00

Albania

Liechtenstein

G

02/09

23:00

Phần Lan

Iceland

I

03/09

01:45

Xứ Wales

Áo

D

03/09

01:45

Israel

FYR Macedonia

G

03/09

01:45

Tây Ban Nha

Italia

G

03/09

01:45

Ukraine

Thổ Nhĩ Kỳ

I

03/09

01:45

Croatia

Kosovo

I

Vòng bảng - Lượt thứ tám

03/09

23:00

Belarus

Thụy Điển

A

03/09

23:00

Hà Lan

Bulgaria

A

03/09

23:00

Faroe Islands

Andorra

B

03/09

23:00

Estonia

Đảo Síp

H

04/09

01:45

Pháp

Luxembourg

A

04/09

01:45

Hungary

Bồ Đào Nha

B

04/09

01:45

Latvia

Thụy Sỹ

B

04/09

01:45

Hy Lạp

Bỉ

H

04/09

01:45

Gibraltar

Bosnia-Herzegovina

H

04/09

23:00

Azerbaijan

San Marino

C

04/09

23:00

Armenia

Đan Mạch

E

05/09

01:45

Đức

Na Uy

C

05/09

01:45

Bắc Ailen

CH Séc

C

05/09

01:45

Montenegro

Romania

E

05/09

01:45

Ba Lan

Kazakhstan

E

05/09

01:45

Anh

Slovakia

F

05/09

01:45

Scotland

Malta

F

05/09

01:45

Slovenia

Lithuania

F

06/09

01:45

Áo

Georgia

D

06/09

01:45

Moldova

Xứ Wales

D

06/09

01:45

CH Ailen

Serbia

D

06/09

01:45

FYR Macedonia

Albania

G

06/09

01:45

Italia

Israel

G

06/09

01:45

Liechtenstein

Tây Ban Nha

G

06/09

01:45

Iceland

Ukraine

I

06/09

01:45

Thổ Nhĩ Kỳ

Croatia

I

06/09

01:45

Kosovo

Phần Lan

I

Vòng bảng - Lượt thứ chín

05/10

23:00

Azerbaijan

CH Séc

C

05/10

23:00

Armenia

Ba Lan

E

06/10

01:45

Bắc Ailen

Đức

C

06/10

01:45

San Marino

Na Uy

C

06/10

01:45

Montenegro

Đan Mạch

E

06/10

01:45

Romania

Kazakhstan

E

06/10

01:45

Anh

Slovenia

F

06/10

01:45

Malta

Lithuania

F

06/10

01:45

Scotland

Slovakia

F

06/10

23:00

Georgia

Xứ Wales

D

07/10

01:45

Áo

Serbia

D

07/10

01:45

CH Ailen

Moldova

D

07/10

01:45

Italia

FYR Macedonia

G

07/10

01:45

Liechtenstein

Israel

G

07/10

01:45

Tây Ban Nha

Albania

G

07/10

01:45

Croatia

Phần Lan

I

07/10

01:45

Thổ Nhĩ Kỳ

Iceland

I

07/10

01:45

Kosovo

Ukraine

I

07/10

23:00

Thụy Điển

Luxembourg

A

07/10

23:00

Faroe Islands

Latvia

B

07/10

23:00

Bosnia-Herzegovina

Bỉ

H

08/10

01:45

Belarus

Hà Lan

A

08/10

01:45

Bulgaria

Pháp

A

08/10

01:45

Andorra

Bồ Đào Nha

B

08/10

01:45

Thụy Sỹ

Hungary

B

08/10

01:45

Đảo Síp

Hy Lạp

H

08/10

01:45

Gibraltar

Estonia

H

Vòng bảng - Lượt trận cuối

08/10

23:00

Đan Mạch

Romania

E

08/10

23:00

Kazakhstan

Armenia

E

08/10

23:00

Ba Lan

Montenegro

E

08/10

23:00

Lithuania

Anh

F

08/10

23:00

Slovakia

Malta

F

08/10

23:00

Slovenia

Scotland

F

09/10

01:45

CH Séc

San Marino

C

09/10

01:45

Đức

Azerbaijan

C

09/10

01:45

Na Uy

Bắc Ailen

C

10/10

01:45

Moldova

Áo

D

10/10

01:45

Serbia

Georgia

D

10/10

01:45

Xứ Wales

CH Ailen

D

10/10

01:45

Albania

Italia

G

10/10

01:45

FYR Macedonia

Liechtenstein

G

10/10

01:45

Israel

Tây Ban Nha

G

10/10

01:45

Phần Lan

Thổ Nhĩ Kỳ

I

10/10

01:45

Ukraine

Croatia

I

10/10

01:45

Iceland

Kosovo

I

11/10

01:45

Pháp

Belarus

A

11/10

01:45

Luxembourg

Bulgaria

A

11/10

01:45

Hà Lan

Thụy Điển

A

11/10

01:45

Hungary

Faroe Islands

B

11/10

01:45

Latvia

Andorra

B

11/10

01:45

Bồ Đào Nha

Thụy Sỹ

B

11/10

01:45

Bỉ

Đảo Síp

H

11/10

01:45

Estonia

Bosnia-Herzegovina

H

11/10

01:45

Hy Lạp

Gibraltar

H

Xin lưu ý lịch thi đấu có thể có những thay đổi

Bóng đá 24H luôn luôn cập nhập Lịch thi đấu vòng loại World Cup 2018 - khu vực châu Âu nhanh và chính xác nhất

8 bảng đấu tại vòng loại World Cup 2018 khu vực châu Âu:

Bảng A: Belarus, Bulgaria, Pháp, Luxembourg, Hà Lan, Thụy Điển

Bảng B: Andorra, Faroe Islands, Hungary, Latvia, Bồ Đào Nha, Thụy Sỹ

Bảng C: Azerbaijan, CH Séc, Đức, Bắc Ailen, Na Uy, San Marino

Bảng D: Áo, Georgia, Moldova, CH Ailen, Serbia, Xứ Wales

Bảng E: Armenia, Đan Mạch, Kazakhstan, Montenegro, Ba Lan, Romania

Bảng F: Anh, Lithuania, Malta, Scotland, Slovakia, Slovenia

Bảng G: Albania, FYR Macedonia, Israel, Italia, Liechtenstein, Tây Ban Nha

Bảng H: Bỉ, Bosnia-Herzegovina, Đảo Síp, Estonia, Gibraltar, Hy Lạp

Bảng I: Croatia, Phần Lan, Iceland, Kosovo, Thổ Nhĩ Kỳ, Ukraine

(Khám phá)

Tin cùng sự kiện Lịch thi đấu bóng đá

   
  • Các chuyên mục khác